Thông số kỹ thuật PL-05NB 3M
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại cảm biến | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Model | PL-05NB |
| Nhãn hiệu | Fotek |
| Khoảng cách phát hiện | 5 mm ±10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại (Sắt, Thép, …) |
| Điện áp hoạt động | 10-30 VDC |
| Ngõ ra | NPN NO (Thường hở) |
| Dòng tải tối đa | 200 mA |
| Tần số đáp ứng | 800 Hz |
| Chỉ báo hoạt động | LED đỏ |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +70°C |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Vật liệu vỏ | Nickel-plated Brass |
| Vật liệu mặt cảm biến | ABS |
| Kết nối | Cáp PVC 3 lõi, dài 3 mét |
| Kích thước | M18 x 1 x 63 mm |
| Độ trễ | ≤ 10% khoảng cách phát hiện |
| Ảnh hưởng điện áp | ≤ ±1% Sr |
| Ảnh hưởng nhiệt độ | ≤ ±10% Sr (-25°C~+70°C) |
| Bảo vệ | Ngắn mạch, phân cực ngược |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















