Thông số kỹ thuật PL-05N 5M
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | PL-05N 5M |
| Loại | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Hình dạng | Hình trụ M12 |
| Khoảng cách phát hiện | 5 mm ± 10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại (Sắt) |
| Điện áp hoạt động | 12-24VDC ± 10% |
| Dòng tiêu thụ | ≤ 15mA |
| Ngõ ra | NPN NO (Thường hở) |
| Dòng tải tối đa | 200mA |
| Tần số đáp ứng | 800 Hz |
| Chỉ báo hoạt động | LED đỏ |
| Bảo vệ | Ngắn mạch, ngược cực |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% đến 95% RH |
| Vật liệu vỏ | Đồng mạ niken |
| Vật liệu mặt cảm biến | ABS |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Kết nối | Dây cáp PVC 2m |
| Trọng lượng | ~ 60g |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















