Thông số kỹ thuật PL-05N 3M
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Model | PL-05N |
| Nhãn hiệu | Fotek |
| Khoảng cách phát hiện | 5 mm ± 10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại (Sắt, thép, nhôm, đồng…) |
| Tần số đáp ứng | 800 Hz |
| Điện áp hoạt động | 10-30 VDC |
| Dòng tiêu thụ | ≤ 10 mA |
| Ngõ ra | NPN NO (Thường hở) |
| Dòng tải tối đa | 200 mA |
| Điện áp rơi | ≤ 1.5 V |
| Chỉ thị | LED (Đỏ) |
| Bảo vệ | Ngắn mạch, phân cực ngược |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% đến 95% RH |
| Vật liệu vỏ | Nhựa ABS |
| Vật liệu bề mặt cảm biến | Nhựa ABS |
| Kết nối | Dây cáp 3 lõi |
| Chiều dài cáp | 3 mét |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Kích thước | M18 x 1 mm |
| Trọng lượng | ~ 70g |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















