Thông số kỹ thuật SF4000
| Chức năng |
– Tải dữ liệu đo lường trên máy tính cục bộ lên đám mây để chia sẻ và quản lý. – Nhận giá trị đo lường từ các thiết bị được kết nối từ xa, truy xuất tệp dữ liệu thiết bị hoặc điều khiển thiết bị từ xa(*1) (Chế độ đo lường từ xa). – Tải thông tin ngưỡng của máy kiểm tra pin BT3554, BT3554-01, BT3554-50 và thông tin cấu hình của BT3554-50 lên đám mây để chia sẻ và quản lý (*2). (*1) Điều khiển thiết bị từ xa chỉ khả dụng với các gói Tiêu chuẩn/Cao cấp của GENNECT Cloud. |
|---|---|
| Kích thước lưu trữ | Dùng thử: 512MB, Miễn phí: 5GB, Tiêu chuẩn: 50GB, Cao cấp: 500GB |
| Các mẫu được hỗ trợ (Chế độ đo lường từ xa) | PQ3100, PQ3198, PW3335, PW3336, PW3337, PW3360, PW3365, PW3390, PW4001, PW6001, PW8001, LR8410, LR8416, LR8450, LR8450-01, MR8848, MR6000 (*1) LR8410 và LR8416 không hỗ trợ điều khiển từ xa qua đám mây. |
| Số lượng đơn vị tối đa có thể kết nối (Chế độ đo lường từ xa) | Dùng thử: 1 đơn vị, Miễn phí: 3 đơn vị, Tiêu chuẩn: 8 đơn vị, Cao cấp: 8 đơn vị |
| Số lượng kênh tối đa có thể chọn cho mỗi đơn vị (Chế độ đo lường từ xa) | Dùng thử: 10, Miễn phí: 30, Tiêu chuẩn: 30, Cao cấp: 100 |
| Chức năng |
• Tạo màn hình hiển thị giám sát, biểu đồ và danh sách các giá trị đo được từ các thiết bị được kết nối qua mạng LAN theo thời gian thực. * • Tính toán theo thời gian thực các giá trị đo lường của các mục đo tùy ý (tính toán giữa các kênh). • Tự động xuất dữ liệu đo lường sang báo cáo hàng ngày/hàng tuần/hàng tháng hoặc tệp CSV. * Thu thập các giá trị đo (giá trị hiện tại) hiển thị trên thiết bị theo một khoảng thời gian cài đặt (ngắn nhất là 1 giây) bằng bộ hẹn giờ của máy tính. |
|---|---|
| Khoảng thời gian ghi nhật ký | 1, 2, 5, 10, 30 giây. 1, 2, 5, 10, 30 phút. 1 giờ. |
| Các tham số đo lường |
• PW8001, PW4001, PW6001, PW3390: Các mục đo cơ bản, các mục đo hài (Giá trị tức thời theo khoảng thời gian). • PW3335, PW3336, PW3337: Các mục đo cơ bản (Giá trị tức thời theo khoảng thời gian). • PQ3100, PQ3198, PW3365, PW3360: Điện áp, Dòng điện, Công suất (Giá trị tức thời theo khoảng thời gian, giá trị TỐI ĐA, TỐI THIỂU, TRUNG BÌNH giữa các khoảng thời gian). • LR8400, LR8401, LR8402, LR8410, LR8450, LR8450-01, MR8848, MR6000: Các mục đo khác nhau như Nhiệt độ, Đầu vào tương tự, v.v. (Giá trị tức thời theo khoảng thời gian). • Tính toán giữa các kênh (lên đến 16 mục). |
| Số lượng mục có thể giám sát và ghi nhật ký | Tối đa 512 mục + 16 mục (tính toán giữa các kênh). |
| Thời gian ghi | Thời gian ghi: Đo lường liên tục, thời gian cài đặt. Phân đoạn tệp: 1 ngày, 1 giờ. Việc ghi nhật ký sẽ dừng khi dung lượng lưu trữ của máy tính dưới 512 MB. |
| Số lượng kết nối tối đa | 30 đơn vị. |
| Chức năng |
• Giám sát các giá trị đo theo thời gian thực từ các thiết bị được kết nối qua mạng LAN.* • Hiển thị cảnh báo theo thời gian thực khi giá trị đo vượt quá ngưỡng.* • Hiển thị các giá trị đo trên một hình ảnh do người dùng chọn. • Tính toán theo thời gian thực các giá trị đo lường của các mục đo tùy ý (tính toán giữa các kênh). • Tự động xuất dữ liệu đo lường sang báo cáo hàng ngày/hàng tuần/hàng tháng hoặc tệp CSV. * Thu thập các giá trị đo (giá trị hiện tại) hiển thị trên thiết bị theo một khoảng thời gian cài đặt (ngắn nhất là 1 giây) theo bộ hẹn giờ của máy tính. |
|---|---|
| Khoảng thời gian giám sát | 1, 2, 5, 10, 30 giây. 1, 2, 5, 10, 30 phút. 1 giờ. |
| Các tham số đo lường |
• PW8001, PW4001, PW6001, PW3390: Các mục đo cơ bản, các mục đo hài (Giá trị tức thời theo khoảng thời gian). • PW3335, PW3336, PW3337: Các mục đo cơ bản (Giá trị tức thời theo khoảng thời gian). • PQ3100, PQ3198, PW3365, PW3360: Điện áp, Dòng điện, Công suất (Giá trị tức thời theo khoảng thời gian, giá trị TỐI ĐA, TỐI THIỂU, TRUNG BÌNH giữa các khoảng thời gian). • LR8400, LR8401, LR8402, LR8410, LR8450, LR8450-01, MR8848, MR6000: Các mục đo khác nhau như Nhiệt độ, Đầu vào tương tự, v.v. (Giá trị tức thời theo khoảng thời gian). • Tính toán giữa các kênh (lên đến 16 mục). |
| Số lượng tham số được lưu trữ | Tối đa 512 mục + 16 mục (tính toán giữa các kênh). |
| Thời gian ghi | Thời gian ghi: Đo lường liên tục. Phân đoạn tệp: 1 ngày, 1 giờ. Việc ghi nhật ký sẽ dừng khi dung lượng lưu trữ của máy tính dưới 512 MB. |
| Số lượng kết nối tối đa | 30 đơn vị. |
| Chức năng | Điều khiển các thiết bị được kết nối qua mạng LAN từ máy tính. |
|---|---|
| Số lượng hoạt động đồng thời | 30 đơn vị cùng một lúc. |
| Giao diện | LAN, USB (Chỉ USB cho BT3554-50, BT3554, 3554). |
|---|---|
| Chức năng | Truy xuất các tệp được lưu trữ trong các thiết bị được kết nối qua mạng LAN từ máy tính. Loạt BT3554-50 có thể được truy xuất qua USB. |
| Các thiết bị tương thích | PQ3100, PQ3198, PW3360, PW3365, PW3390, PW4001, PW6001, PW8001, LR8400, LR8401, LR8402, LR8410, LR8416, LR8450, LR8450-01, MR8848, MR6000, BT3554-50, BT3554, 3554. |
| Số lượng hoạt động đồng thời | 1 đơn vị cùng một lúc. |
| Chức năng | Tự động gửi các tệp được lưu bằng các thiết bị được kết nối qua mạng LAN đến máy tính. |
|---|---|
| Các thiết bị tương thích | PQ3100, PQ3198, PW3360, PW3365, PW4001, PW8001, LR8400, LR8401, LR8402, LR8410, LR8416, LR8450, LR8450-01, MR8848, MR6000. |
| Số lượng kết nối tối đa | 15 đơn vị. |
| Tải tệp |
• Tệp dữ liệu thu được từ GENNECT Cross cho iOS/Android. * Chỉ các định dạng Ghi nhật ký, Đo lường chung, Hình ảnh và Pin. * Không thể kết nối Bluetooth® trực tiếp, vui lòng sử dụng ứng dụng điện thoại thông minh để thu thập dữ liệu Bluetooth®. • Tệp dữ liệu thu được từ GENNECT Remote. • Thư mục dữ liệu đo lường (PQ3100, PQ3198, PW3360, PW3365). • Tệp dữ liệu đo lường (Loạt LR8400, LR8410, LR8416, LR8450, MR6000, Loạt LR5000, PW3390, PW4001, PW6001, PW8001). |
|---|---|
| Đồng bộ hóa đồng hồ thiết bị | Đặt đồng hồ của các thiết bị đo được kết nối qua mạng LAN với máy tính (thủ công, tự động). |
| Xuất CSV | Dữ liệu ghi nhật ký, dữ liệu đo lường chuỗi thời gian, tệp dạng sóng của các thiết bị hỗ trợ trình xem chuỗi thời gian, tệp dữ liệu thu được từ GENNECT Cross (đo lường tiêu chuẩn, pin). |
| Tạo báo cáo | Các định dạng PDF, Word và Excel. |
| Hệ điều hành được hỗ trợ | Windows 10 (32bit / 64bit) Windows 11. |
|---|---|
| Môi trường phần mềm | Microsoft .NET Framework 4.6.2 trở lên. |
| CPU | Tốc độ xung nhịp: 2 GHz trở lên. |
| RAM | 4 GB trở lên. |
| Màn hình | Độ phân giải 1366 × 768 trở lên. |
| Ổ cứng | 1 GB dung lượng trống trở lên. |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















