Thông số kỹ thuật CT6872
| Dòng điện định mức | 50 A AC/DC |
|---|---|
| Đầu vào tối đa cho phép | Trong phạm vi giảm trừ, lên tới ±150 A đỉnh (giá trị thiết kế) cho phép ở 40°C trở xuống trong 20 ms trở xuống |
| Băng thông tần số | Biên độ: DC đến 10 MHz Pha: DC đến 1 MHz |
| Độ chính xác cơ bản | DC (±0.03% đọc ±0.002% giá trị toàn thang, không có quy định pha) 45 Hz ≤ f ≤ 66 Hz (±0.03% đọc ±0.007% giá trị toàn thang, ±0.05°) Quy định lên đến 1 MHz |
| Tỷ lệ điện áp đầu ra | 40 mV/A định mức (Thiết bị này xuất điện áp AC+DC thông qua Bộ đơn vị cảm biến) |
| Điện áp tối đa định mức với đất | 1000 V CAT III |
| Đường kính lõi | φ 24 mm (0.94 in) |
| Nhiệt độ hoạt động, độ ẩm | -40°C đến +85°C (-40°F đến 185°F), 80% RH trở xuống (không có sự ngưng tụ) |
| Nguồn điện | Nguồn điện được cung cấp thông qua Bộ phân tích điện PW8001, PW6001, PW3390, Bộ đơn vị cảm biến CT9555, CT9556, CT9557, hoặc Bộ đơn vị dòng điện 3 kênh U8977 |
| Công suất định mức tối đa | 4 VA tối đa (ở 50 A/55 Hz, yêu cầu nguồn ±12 V) |
| Kích thước và khối lượng | 70 mm (2.76 in)R × 100 mm (3.94 in)C × 53 mm (2.09 in)S, CT6872: 370 g (13.1 oz), chiều dài cáp: 3 m (9.84 ft), CT6872-01: 690g (24.3 oz), chiều dài cáp 10 m (32.81 ft) |
| Phụ kiện đi kèm | Sách hướng dẫn sử dụng ×1, Vòng đánh dấu ×6, Lưu ý khi vận hành ×1 |
| Các mẫu tương thích | CT6872 |
|---|---|
| Bộ phân tích điện PW8001, PW6001, PW3390 | OK |
| Bộ phân tích điện 3390 | Lưu ý (Yêu cầu CT9901) |
| Bộ kiểm tra điện nguồn dòng 3193 | Lưu ý (Yêu cầu CT9901) |
| Bộ đơn vị dòng điện 8971 | Lưu ý (Yêu cầu 9318, CT9901) |
| Bộ đơn vị dòng điện 3 kênh U8977 | OK |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















