Thông số kỹ thuật FC-48N
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | FC-48N |
| Cảm biến | Reed sensor / Hall sensor |
| Công suất tiếp điểm | 10W max. / — |
| Dòng điện ra | 50mA or 150mA or 500mA max. / 50mA or 150mA max. |
| Dòng điện tiêu thụ | không / 8mA max. |
| Bảo vệ đầu ra | * / Short circuit & Polarity reversed |
| Khả năng chịu rung | 50g (490m/S²) (55 ~ 2000 Hz) (IEC-60068-2-6) / 60g (588m/S²) (55 ~ 2000 Hz) (IEC-60068-2-6) |
| Khả năng chịu sốc | 100g (980m/S² with 11ms) (IEC-60068-2-27) / 120g (1176m/S² with 11ms) (IEC-60068-2-27) |
| Lớp bảo vệ | IP-67 (IEC-60529) |
| Sự can thiệp EMC | IEC 61000-6-4 |
| Độ bền điện môi | 2.5kv / 1 minute min. |
| Độ bền cách điện | 100 MΩ / 500vdc |
| Điều kiện hoạt động | -25°C ~ +85°C: 100%RH max. (Condensation permitted) |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước FC-48N

Sơ đồ đấu nối FC-48N

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















