Thông số kỹ thuật FC-48P
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | FC-48P |
| Cảm biến | Reed sensor / Hall sensor |
| Công suất tiếp điểm | 10W max. / — |
| Dòng điện ra | 50mA hoặc 150mA hoặc 500mA max. / 50mA hoặc 150mA max. |
| Dòng điện tiêu thụ | Không / 8mA max. |
| Bảo vệ đầu ra | * / Ngắn mạch & Đảo cực |
| Khả năng chịu rung | 50g (490m/s²) (55 ~ 2000 Hz) (IEC-60068-2-6) / 60g (588m/s²) (55 ~ 2000 Hz) (IEC-60068-2-6) |
| Khả năng chịu sốc | 100g (980m/s² với 11ms) (IEC-60068-2-27) / 120g (1176m/s² với 11ms) (IEC-60068-2-27) |
| Loại bảo vệ | IP-67 (IEC-60529) |
| Sự nhiễu EMC | IEC 61000-6-4 |
| Điện áp cách điện | 2.5kV / 1 phút min. |
| Điện trở cách điện | 100 MΩ / 500Vdc |
| Điều kiện hoạt động | -25°C ~ +85°C: 100%RH max. (Cho phép ngưng tụ) |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước FC-48P

Sơ đồ đấu nối FC-48P

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















