Thông số kỹ thuật FC-07ZP
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | FC-07ZP |
| Cảm biến | Cảm biến Reed / Cảm biến Hall |
| Công suất tiếp điểm định mức | 10W max. / — |
| Dòng điện đầu ra | 50mA hoặc 150mA hoặc 500mA max. / 50mA hoặc 150mA max. |
| Tiêu thụ dòng điện | Không / 8mA max. |
| Bảo vệ đầu ra | * / Ngắn mạch & Đảo cực |
| Khả năng chịu rung | 50g (490m/s²) (55 ~ 2000 Hz) (IEC-60068-2-6) / 60g (588m/s²) (55 ~ 2000 Hz) (IEC-60068-2-6) |
| Khả năng chịu sốc | 100g (980m/s² với 11ms) (IEC-60068-2-27) / 120g (1176m/s² với 11ms) (IEC-60068-2-27) |
| Lớp bảo vệ | IP-67 (IEC-60529) |
| Tương thích điện từ (EMC) | IEC 61000-6-4 |
| Cường độ điện môi | 2.5kV / 1 phút min. |
| Cường độ cách điện | 100 MΩ / 500Vdc |
| Điều kiện hoạt động | -25°C ~ +85°C ; 100% RH max. (Cho phép ngưng tụ) |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước FC-07ZP

Sơ đồ đấu nối FC-07ZP

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















