Thông số kỹ thuật PM30-10N
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PM30-10N |
| Điện áp hoạt động | 10 ~ 30 VDC |
| Điện áp hoạt động (AC) | 90 ~ 250 VAC |
| Độ nhấp nhô công suất | <20% of Vp-p |
| Tần số (AC) | 50/60Hz |
| Dòng điện đầu ra | 150 mA max. |
| Dòng điện đầu ra (AC) | 100mA max. |
| Tiêu thụ dòng điện | 10 mA max. |
| Tiêu thụ dòng điện (AC) | 2.0mA max. |
| Điện áp dư | < 0.1V |
| Điện áp dư (AC) | <15V |
| Dòng điện rò rỉ | <0.8 mA |
| Dòng điện rò rỉ (AC) | <4.0 mA |
| Sai số Hysteresis | <10% of sensing distance |
| Sự trôi nhiệt | <10µm/°C |
| Sự trôi điện áp | <1µm/V |
| Mạch bảo vệ | Short-circuit & Polarity reversed |
| Mạch bảo vệ (AC) | surge absorbing circuit |
| Nhiệt độ hoạt động | – 25°C ~ +80℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Loại bảo vệ | IP-67 |
| Màu sắc mặt cảm biến | NPN=Red; PNP=Green |
| Màu sắc mặt cảm biến (AC) | Blue |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước PM30-10N

Sơ đồ đấu nối PM30-10N

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















