Thông số kỹ thuật PM05-01NS
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | PM05-01NS |
| Loại | Cảm biến tiệm cận điện cảm, không shielded |
| Hình dáng | Trụ tròn |
| Kích thước | M5 x 32mm |
| Khoảng cách phát hiện | 1 mm ± 10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại từ tính |
| Tần số đáp ứng | 2 kHz |
| Nguồn cấp | 12-24 VDC |
| Dòng tiêu thụ | 10 mA Max. |
| Ngõ ra | NPN NO (Thường hở) |
| Dòng tải | 200 mA Max. |
| Điện áp rơi | 1.5 V Max. |
| Chỉ báo | LED |
| Bảo vệ | Ngắn mạch, Ngược cực |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35 ~ 95% RH |
| Vật liệu vỏ | Đồng thau mạ niken |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Kết nối | Dây cáp PVC 2m |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















