Thông số kỹ thuật FC-05R
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | FC-05R |
| Cảm biến | Reed sensor / Hall sensor |
| Công suất tiếp điểm | 10W max. / — |
| Dòng điện đầu ra | 50mA hoặc 150mA hoặc 500mA max. / 50mA hoặc 150mA max. |
| Công suất tiêu thụ | Không / 8mA max. |
| Bảo vệ đầu ra | * / Ngắn mạch & Đảo cực |
| Khả năng chịu rung | 50g (490m/s²), (55 ~ 2000 Hz), IEC-60068-2-6 / 60g (588m/s²), (55 ~ 2000 Hz), IEC-60068-2-6 |
| Khả năng chịu sốc | 100g (980m/s² với 11ms), IEC-60068-2-27 / 120g (1176m/s² với 11ms), IEC-60068-2-27 |
| Loại bảo vệ | IP-67 (IEC-60529) |
| Sự nhiễu EMC | IEC 61000-6-4 |
| Độ bền cách điện | 2.5kV / 1 phút tối thiểu |
| Độ bền cách ly | 100 MΩ / 500Vdc |
| Điều kiện hoạt động | -25°C ~ +85°C; độ ẩm tương đối tối đa 100%; cho phép ngưng tụ |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước FC-05R

Sơ đồ đấu nối FC-05R

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















