Thông số kỹ thuật FC-11N
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | FC-11N |
| Cảm biến | Cảm biến Reed / Cảm biến Hall |
| Công suất tiếp điểm | 10W tối đa |
| Dòng điện đầu ra | 50mA hoặc 150mA hoặc 500mA tối đa (Reed); 50mA hoặc 150mA tối đa (Hall) |
| Dòng điện tiêu thụ | Không (Reed); 8mA tối đa (Hall) |
| Bảo vệ đầu ra | * (Reed); Ngắn mạch & Đảo cực (Hall) |
| Khả năng chịu rung | 50g (490m/s²), 55 – 2000 Hz (IEC-60068-2-6) |
| Khả năng chịu sốc | 100g (980m/s² với 11ms), (IEC-60068-2-27) |
| Khả năng chịu rung (Hall sensor) | 60g (588m/s²), 55 – 2000 Hz (IEC-60068-2-6) |
| Khả năng chịu sốc (Hall sensor) | 120g (1176m/s² với 11ms), (IEC-60068-2-27) |
| Lớp bảo vệ | IP-67 (IEC-60529) |
| Nhiễu EMC | IEC 61000-6-4 |
| Độ bền điện môi | 2.5kV / 1 phút tối thiểu |
| Độ bền cách điện | 100 MΩ / 500Vdc |
| Điều kiện hoạt động | -25°C ~ +85°C; độ ẩm tương đối tối đa 100%; Cho phép ngưng tụ |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước FC-11N

Sơ đồ đấu nối FC-11N

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















