Thông số kỹ thuật EX-V05PSO(5636)ONLY
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Cảm biến tiệm cận điện dung |
| Model | EX-V05PSO(5636) ONLY EX-V05P |
| Hình dạng | Hình trụ, ren M5 |
| Khoảng cách phát hiện | 0.5 mm ±10% |
| Khoảng cách phát hiện có thể điều chỉnh | Có |
| Đối tượng phát hiện | Vật liệu dẫn điện và không dẫn điện |
| Tần số đáp ứng | 2 kHz |
| Nguồn cấp | 12 đến 24 VDC ±10%, ripple (P-P): 10% trở xuống |
| Tiêu thụ dòng điện | 25 mA trở xuống |
| Ngõ ra | PNP, thường hở (NO) |
| Dòng tải tối đa | 50 mA |
| Điện áp dư | 1.5 V trở xuống (tại 50 mA) |
| Chỉ báo hoạt động | Đèn LED màu đỏ |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ kết nối ngược nguồn, bảo vệ quá dòng ngõ ra |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +70 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | SUS303 |
| Vật liệu bề mặt phát hiện | PPS |
| Trọng lượng | Khoảng 10 g |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















