Thông số kỹ thuật SH-0872
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | SH-0872 SH (Đặt hàng riêng KEYENCE) |
| Loại cảm biến | Cảm biến tiệm cận điện dung |
| Khoảng cách phát hiện | 8 mm ±10% |
| Đối tượng phát hiện chuẩn | Kim loại màu đen (Fe) 40 x 40 x 1 mm |
| Tần số đáp ứng | 500 Hz |
| Nguồn cấp | 12 đến 24 VDC ±10%, ripple (P-P): tối đa 10% |
| Dòng tiêu thụ | Tối đa 15 mA |
| Ngõ ra | NPN open collector |
| Dòng tải tối đa ngõ ra | 100 mA |
| Điện áp dư ngõ ra | Tối đa 1 V |
| Chức năng bảo vệ | Ngắn mạch ngõ ra, phân cực ngược |
| Chỉ báo hoạt động | Đèn LED màu đỏ |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +70 °C (Không đóng băng, không ngưng tụ) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | PBT |
| Vật liệu bề mặt phát hiện | PBT |
| Kết nối | Cáp PVC 2 m |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Trọng lượng | Khoảng 60 g (bao gồm cáp) |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















