Thông số kỹ thuật SH-110S
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | SH-110S |
| Loại | Đầu cảm biến |
| Nguyên lý hoạt động | Điện dung |
| Khoảng cách phát hiện | 10 mm ± 1 mm |
| Vật liệu phát hiện được | Kim loại, phi kim loại |
| Nguồn cấp | 12 đến 24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | Tối đa 25 mA |
| Tần số đáp ứng | 500 Hz |
| Chế độ hoạt động | NO (Thường hở) |
| Ngõ ra | NPN cực thu hở |
| Điện áp ngõ ra | Tối đa 30 VDC |
| Dòng điện ngõ ra | Tối đa 100 mA |
| Điện áp dư | Tối đa 1.5 V |
| Chỉ báo hoạt động | Đèn LED màu đỏ |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10 đến +55 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85 %RH (Không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | SUS304 |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Kết nối | Cáp 2m |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 80 g (bao gồm cả cáp) |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















