Thông số kỹ thuật EX-19SA-PN
| Thuộc tính | Chi tiết |
|---|---|
| Số sản phẩm | EX-19SA-PN |
| Số phần | EX-19SA-PN |
| Tuân thủ quy định | – Chỉ thị EMC: EN 60947-5-2<br>- Chỉ thị RoHS<br>- ISO 13849-1 (Nhóm 1, PLc) (Ghi chú)<br>(Ghi chú): Tuân thủ từ sản xuất từ tháng 12 năm 2021. |
| Chứng nhận | Chứng nhận UL |
| Khoảng cách cảm biến | 1 m |
| Đối tượng nhỏ nhất | Đường kính 2.0 mm cho vật thể không trong suốt (Hoàn toàn làm gián đoạn tia) |
| Sai lệch | Không có |
| Độ lặp lại (vuông góc với trục cảm biến) | 0.05 mm hoặc ít hơn |
| Điện áp cấp | 12 đến 24 V DC ± 10 %, Rỉ nhiễu P-P 10 % hoặc ít hơn |
| Điện năng tiêu thụ | Emitter: 10 mA hoặc ít hơn<br>Receiver: 10 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor PNP mở-collector<br>- Dòng nguồn tối đa: 50 mA<br>- Điện áp áp dụng: 30 V DC hoặc ít hơn (giữa đầu ra và +V)<br>- Điện áp dư thừa: 2 V hoặc ít hơn (ở dòng nguồn 50 mA), 1 V hoặc ít hơn (ở dòng nguồn 16 mA) |
| Đầu ra: Thể loại sử dụng | DC-12 hoặc DC-13 |
| Đầu ra: Bảo vệ chống ngắn mạch | Đã tích hợp |
| Thời gian phản hồi | 0.5 ms hoặc ít hơn |
| Đèn chỉ thị hoạt động | Đèn LED màu cam (sáng khi đầu ra ON) |
| Đèn chỉ thị tia chiếu | – |
| Đèn chỉ thị ổn định | Đèn LED màu xanh (sáng trong điều kiện nhận ánh sáng ổn định hoặc điều kiện tối ổn định) |
| Độ bẩn | 3 (Môi trường công nghiệp) |
| Bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +55 độ C (-13 đến +131 độ F) (Không có sương đọng hoặc đóng băng), Lưu trữ: -30 đến +70 độ C (-22 đến +158 độ F) |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85 % RH, Lưu trữ: 35 đến 85 % RH |
| Độ sáng môi trường | Đèn sợi đốt: 3,000 lx tại mặt nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1,000 V AC trong một phút giữa tất cả các terminal cấp điện kết nối với nhau và vỏ |
| Điện trở cách điện | 20 MOhm trở lên, với megger 250 V DC giữa tất cả các terminal cấp điện kết nối với nhau và vỏ |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 500 Hz, biên độ 3 mm (20 G tối đa) theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Khả năng chống sốc | Gia tốc 500 m/s2 (khoảng 50 G) theo các hướng X, Y và Z, ba lần mỗi hướng |
| Thành phần phát tia | Đèn LED màu đỏ (Bước sóng phát tối đa: 680 nm, Modulated) |
| Chất liệu | Vỏ: Polyarylate<br>Kính: Polyarylate |
| Dây cáp | Cáp cabtyre 3 lõi 0.1 mm2 (Emitter: 2 lõi), dài 2 m |
| Mở rộng dây cáp | Mở rộng lên tối đa 50 m tổng với cáp 0.3 mm2 trở lên (Emitter và Receiver).<br>(Ghi chú): Đối với các ứng dụng an toàn, không vượt quá 30 m. |
| Trọng lượng | Trọng lượng ròng (mỗi emitter và receiver): khoảng 20 g<br>Trọng lượng tịnh: khoảng 50 g |
| Phụ kiện | Bộ vít lắp đặt: 1 bộ |
Kích thước EX-19SA-PN

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















