Thông số kỹ thuật EX-11SB
| Thuộc tính | Thông số |
|---|---|
| Số sản phẩm | EX-11SB |
| Số bộ phận | EX-11SB |
| Tuân thủ quy định | ・Chỉ thị EMC: EN 60947-5-2 |
| ・Chỉ thị RoHS | |
| ・ISO 13849-1 (Nhóm 1, PLc) (Chú thích: Đã tuân thủ từ sản xuất từ tháng 12 năm 2021) | |
| Chứng nhận | Chứng nhận UL |
| Phạm vi cảm biến | 150 mm |
| Đối tượng cảm biến tối thiểu | Đường kính 0.5 mm (đối tượng không trong suốt) (Vật thể bị gián đoạn hoàn toàn) |
| (Chú thích: Các đối tượng cảm biến tối thiểu được chỉ định trong trường hợp phạm vi cảm biến tối đa của bộ phát / bộ thu.) | |
| Sai lệch | – |
| Độ lặp lại (vuông góc với trục cảm biến) | ≤ 0.05 mm |
| Điện áp cung cấp | 12 đến 24 V DC ± 10%, Ripple P-P ≤ 10% |
| Điện năng tiêu thụ | Bộ phát: ≤ 10 mA |
| Bộ thu: ≤ 10 mA | |
| Đầu ra | Transistor mở có sự kết nối chung NPN |
| – Dòng tối đa có thể hút: 50 mA | |
| – Điện áp áp dụng: ≤ 30 V DC (giữa đầu ra và 0 V) | |
| – Điện áp dư thừa: ≤ 2 V (ở dòng tối đa 50 mA), ≤ 1 V (ở dòng tối đa 16 mA) | |
| Loại tải đầu ra | DC-12 hoặc DC-13 |
| Bảo vệ ngắn mạch đầu ra | Được tích hợp |
| Thời gian đáp ứng | ≤ 0.5 ms |
| Đèn báo hoạt động | Đèn LED màu cam (sáng khi đầu ra ON) |
| Đèn báo tia bị cắt | – |
| Đèn báo ổn định | Đèn LED màu xanh (sáng trong điều kiện nhận ánh sáng ổn định hoặc điều kiện tối ổn định) |
| Độ ô nhiễm | 3 (Môi trường công nghiệp) |
| Bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +55 độ C (-13 đến +131 độ F) (Không sương mù hoặc băng giá được phép), Lưu trữ: -30 đến +70 độ C (-22 đến +158 độ F) |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85% RH, Lưu trữ: 35 đến 85% RH |
| Chiếu sáng môi trường | Đèn huỳnh quang: ≤ 3,000 lx tại mặt nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1,000 V AC trong một phút giữa tất cả các terminal cung cấp được kết nối với nhau và vỏ |
| Kháng điện trở | ≥ 20 MOhm với đo điện trở 250 V DC giữa tất cả các terminal cung cấp được kết nối với nhau và vỏ |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 500 Hz, biên độ 3 mm (0.118 in) (tối đa 20 G) trong các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Khả năng chống sốc | Gia tốc 500 m/s² (khoảng 50 G) trong các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Nguyên tố phát xạ | Đèn LED màu đỏ (Bước sóng phát xạ cực đỉnh: 680 nm (0.027 mil), điều chế) |
| Chất liệu | Vỏ: Polyarylate |
| Thấu kính: Polyarylate | |
| Dây cáp | Dây cáp cabtyre 3 nhân 0.1 mm² (bộ phát: 2 nhân), dài 2 m (6.562 ft) |
| Mở rộng dây cáp | Có thể mở rộng lên đến tổng cộng 50 m (164 ft) với dây cáp 0.3 mm² hoặc lớn hơn (bộ phát và bộ thu). |
| (Chú thích: Đối với các ứng dụng an toàn, không vượt quá 30 m (98.425 ft)) | |
| Trọng lượng | Trọng lượng tịnh (mỗi bộ phát và bộ thu): khoảng 20 g |
| Trọng lượng tịnh: khoảng 50 g | |
| Phụ kiện | Bulông lắp: 1 bộ |
Kích thước EX-11SB

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















