Thông số kỹ thuật EX-44
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | EX-44 |
| Mã số sản phẩm | EX-44 |
| Tuân thủ quy định | Đánh dấu CE (Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS), Đánh dấu UKCA (Quy định EMC, Quy định RoHS) |
| Phạm vi cảm biến | 10 đến 70 mm 0,394 đến 2,756 in (Điểm chuyển đổi: 40 mm 1,575 in) với giấy trắng không bóng (50 x 50 mm 1,969 x 1,969 in) |
| Đối tượng cảm biến tối thiểu | Đường kính 0,2 mm Đường kính 0,008 in Dây đồng (Khoảng cách cài đặt: 40 mm 1,575 in) |
| Độ trễ | Khoảng cách vận hành 15% hoặc ít hơn với giấy trắng không bóng (50 x 50 mm 1,969 x 1,969 in) |
| Độ lặp lại (vuông góc với trục cảm biến) | 0,2 mm 0,008 in hoặc ít hơn (Khoảng cách cài đặt: 40 mm 1,575 in) |
| Cung cấp hiệu điện thế | 12 đến 24 V DC cộng hoặc trừ 10% Độ gợn PP 10% hoặc ít hơn |
| Mức tiêu thụ hiện tại | 35 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor NPN cực thu hở – Dòng điện chìm tối đa: 100 mA – Điện áp áp dụng: 30 V DC trở xuống (giữa đầu ra và 0 V) - Điện áp dư (Lưu ý): 2 V trở xuống (ở dòng điện chìm 100 mA), 1 V trở xuống (ở dòng điện chìm 16 mA) (Lưu ý): Cũ (Dành cho sản xuất trước tháng 5 năm 2021) … 1,5 V trở xuống (ở dòng điện chìm 100 mA), 0,4 V trở xuống (ở dòng điện chìm 16 mA) |
| Đầu ra: Thể loại sử dụng | DC-12 hoặc DC-13 |
| Đầu ra: Hoạt động đầu ra | Bật đèn lên |
| Đầu ra: Bảo vệ ngắn mạch | Hợp nhất |
| Thời gian đáp ứng | 0,5 ms hoặc ít hơn |
| Chỉ số hoạt động | Đèn LED màu đỏ (sáng lên khi đầu ra BẬT) |
| Chỉ số ổn định | Đèn LED màu xanh lá cây (sáng lên khi nhận được ánh sáng ổn định hoặc trong điều kiện bóng tối ổn định) |
| Bộ điều chỉnh độ nhạy | Bộ điều chỉnh biến đổi liên tục |
| Chức năng hẹn giờ | – |
| Mức độ ô nhiễm | 3 (Môi trường công nghiệp) |
| Sự bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +55 độ -13 đến +131 độ F (Không được ngưng tụ sương hoặc đóng băng), Bảo quản: -30 đến +70 độ -22 đến +158 độ F |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85% RH, Lưu trữ: 35 đến 85% RH |
| Độ rọi xung quanh | Đèn sợi đốt: 3.000 lx hoặc ít hơn ở mặt tiếp nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1.000 V AC trong một phút giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Vật liệu chống điện | 20 MOhm hoặc hơn, với megger 250 V DC giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 500 Hz, 3 mm 0,118 ở biên độ kép (tối đa 20 G) theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Chống sốc | Gia tốc 500 m/s2 ( khoảng 50 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Nguyên tố phát ra | Đèn LED hồng ngoại (Bước sóng phát xạ cực đại: 880 nm 0,035 mil, điều chế) |
| Vật liệu | Vỏ: PBT (Polybutylene terephthalate), Ống kính: Polycarbonate, Nắp màn hình: Polycarbonate (Lưu ý): Cũ (Sản xuất trước tháng 5 năm 2021) …Polyalylate |
| Cáp | Cáp cabtyre 3 lõi 0,2 mm2, dài 2 m 6,562 ft |
| Mở rộng cáp | Có thể kéo dài tối đa 100 m 328.084 ft bằng cáp có tiết diện 0,3 mm2 trở lên. |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh: khoảng 45 g Trọng lượng tổng: khoảng 70 g |
| Phụ kiện | Tua vít điều chỉnh: 1 cái. |
Kích thước EX-44

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















