Thông số kỹ thuật CX-444-P-Z
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | CX-444-PZ |
| Mã số sản phẩm | CX-444-PZ |
| Quy định và chứng nhận áp dụng | Đánh dấu CE (Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS), Đánh dấu UKCA (Quy định EMC, Quy định RoHS) |
| Phạm vi điều chỉnh | 20 đến 100 mm 0,787 đến 3,937 in (Lưu ý) Phạm vi có thể điều chỉnh là phạm vi cảm biến tối đa có thể được thiết lập bằng bộ điều chỉnh khoảng cách. Cảm biến có thể phát hiện vật thể cách xa 2 mm 0,079 in [CX-444(-P): 15 mm 0,591 in , CX-442(-P): 20 mm 0,787 in ] hoặc xa hơn. |
| Phạm vi cảm biến (với giấy trắng không bóng) | 15 đến 100 mm 0,591 đến 3,937 in |
| Độ trễ | Khoảng cách hoạt động 2% hoặc ít hơn (với giấy trắng không bóng) |
| Khả năng lặp lại | Dọc theo trục cảm biến: 1 mm 0,039 in hoặc nhỏ hơn, Vuông góc với trục cảm biến: 0,2 mm 0,008 in hoặc nhỏ hơn (với giấy trắng không bóng) |
| Cung cấp hiệu điện thế | 12 đến 24 V DC cộng hoặc trừ 10% Độ gợn PP 10% hoặc ít hơn |
| Mức tiêu thụ hiện tại | 20 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor PNP cực thu hở – Dòng điện nguồn tối đa: 100 mA – Điện áp áp dụng: 30 V DC trở xuống (giữa đầu ra và +V) – Điện áp dư: 2 V trở xuống (ở dòng điện nguồn 100 mA), 1 V trở xuống (ở dòng điện nguồn 16 mA) |
| Đầu ra: Hoạt động đầu ra | Có thể chuyển đổi giữa Phát hiện-BẬT hoặc Phát hiện-TẮT |
| Đầu ra: Bảo vệ ngắn mạch | Hợp nhất |
| Thời gian đáp ứng | 1 ms hoặc ít hơn |
| Chỉ số hoạt động | Đèn LED màu cam (sáng lên khi đầu ra BẬT) |
| Chỉ số ổn định | Đèn LED xanh (sáng lên khi hoạt động ổn định) |
| Bộ điều chỉnh khoảng cách | Bộ điều chỉnh cơ học 5 vòng |
| Chế độ cảm biến | Chức năng BGS / FGS có thể chuyển đổi bằng cách đấu dây đầu vào lựa chọn chế độ cảm biến |
| Chức năng ngăn ngừa nhiễu tự động | Đã tích hợp (Lưu ý) Lưu ý rằng phát hiện có thể không ổn định tùy thuộc vào điều kiện lắp đặt hoặc đối tượng cảm biến. Ở trạng thái sản phẩm này được lắp đặt, hãy đảm bảo kiểm tra hoạt động với đối tượng cảm biến thực tế. |
| Sự bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | – 25 đến +55℃ -13 đến +131℃ ℉ (Không được ngưng tụ sương hoặc đóng băng), Bảo quản: -30 đến +70℃ -22 đến +158℃ ℉ |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85% RH, Lưu trữ: 35 đến 85% RH |
| Độ rọi xung quanh | Đèn sợi đốt: 3.000 lx hoặc ít hơn ở mặt tiếp nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1.000 V AC trong một phút giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Vật liệu chống điện | 20 MOhm hoặc hơn, với megger 250 V DC giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 500 Hz, biên độ 3 mm 0,118 theo hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Chống sốc | Gia tốc 500 m/s2 ( khoảng 50 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Phần tử phát xạ (điều chế) | dẫn màu đỏ |
| Phần tử phát xạ (điều chế): Bước sóng phát xạ đỉnh | 650 nm 0,026 triệu |
| Đường kính điểm | Ø9 mm Ø0,354 in xấp xỉ (ở khoảng cách 100 mm 3,937 in) |
| Vật liệu | Vỏ: PBT (Polybutylene terephthalate) Vỏ trước: Polycarbonate Vỏ chỉ báo: Polycarbonate |
Kích thước CX-444-P-Z

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















