Thông số kỹ thuật EV-112M
| Thông số | Giá trị |
| Loại | Được bảo vệ bằng vỏ bọc |
| Hình dạng | M12 |
| Khoảng cách phát hiện | 2,5 mm ±10% |
| Vật thể có thể phát hiện | Kim loại đen (xem đặc tính kim loại màu) |
| Mục tiêu chuẩn (Sắt, t=1 mm) | 12×12 mm |
| Tính trễ | Tối đa 10% khoảng cách phát hiện |
| Tần số đáp ứng | 600 Hz |
| Chế độ vận hành | Thường mở |
| Biến đổi nhiệt độ | Tối đa ±10% khoảng cách phát hiện ở 23°C, trong khoảng -25 đến +70°C |
| Ngõ ra điều khiển (Dung lượng đóng ngắt) | 5 đến 200 mA |
| Mạch bảo vệ | Chiều phân cực đảo, ngắn mạch, điện áp xung |
| Chiều dài cáp | 2 m |
| Điện áp nguồn | 12 đến 24 VDC, độ gợn (P-P) từ 20% trở xuống |
| Dòng điện tiêu thụ (dòng rò) | Cực đại 1,0 mA |
| Điện áp dư | Tối đa 3,6 V (với cáp 2 m) |
| Chỉ số chống chịu thời tiết cho vỏ bọc | IP67 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25 đến +80 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 95 % RH (Không ngưng tụ) |
| Chống chịu rung | 10 đến 55 Hz, 1,5 mm Biên độ kép theo các hướng X, Y, Z tương ứng, 2 giờ |
| Khả năng chống chịu va đập | 500 m/s², 3 lần theo các hướng X, Y, và Z |
| Vỏ bọc | Đồng mạ ni-ken |
Kích thước EV-112M

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















