Thông số kỹ thuật SH-5197
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | SH-5197 SH (KEYENCE đặt hàng riêng) |
| Loại | Cảm biến tiệm cận điện dung |
| Khoảng cách phát hiện | 7 mm ±10% |
| Vật liệu phát hiện | Kim loại, phi kim loại |
| Tần số đáp ứng | 500 Hz |
| Nguồn cấp | 12 đến 24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | Tối đa 15 mA |
| Ngõ ra | NPN Open Collector |
| Điện áp ngõ ra | Tối đa 28 VDC |
| Dòng tải ngõ ra | Tối đa 50 mA |
| Chức năng bảo vệ | Ngắn mạch, phân cực ngược |
| Chỉ thị hoạt động | LED (Đỏ) |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 đến +70 °C (Không đóng băng, không ngưng tụ) |
| Độ ẩm hoạt động | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | PBT |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Kết nối | Dây cáp PVC 2m |
| Trọng lượng | Khoảng 50 g (bao gồm cả cáp) |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















