Thông số kỹ thuật EX-016
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Đầu cảm biến |
| Khoảng cách phát hiện | 2 mm ±10% |
| Đối tượng phát hiện chuẩn | Sắt 12 × 12 × 1 mm |
| Tần số đáp ứng | 2.5 kHz |
| Nguồn cấp | 12 đến 24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | 10 mA trở xuống |
| Ngõ ra | NPN cực thu hở |
| Dòng tải tối đa | 100 mA |
| Điện áp dư | 1 V trở xuống (ở 100 mA) |
| Chỉ báo hoạt động | Đèn LED màu đỏ |
| Chức năng bảo vệ | Ngược cực nguồn, quá dòng ngõ ra |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +70 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Vật liệu vỏ | PBT |
| Vật liệu đầu cảm biến | PBT |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 15 g |
| Chiều dài cáp | 2 m |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















