Thông số kỹ thuật EX-210SO(5140)
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Loại nhỏ gọn |
| Khoảng cách phát hiện | 5 mm ±10% |
| Đối tượng phát hiện chuẩn | Sắt 12 × 12 × 1 mm |
| Tần số đáp ứng | 1 kHz |
| Nguồn cấp | 12 – 24 VDC ±10%, bao gồm cả ripple (P-P) |
| Dòng tiêu thụ | 15 mA trở xuống |
| Ngõ ra | Loại NPN cực thu hở |
| Dòng tải tối đa | 100 mA |
| Điện áp dư | 1 V trở xuống (ở 100 mA) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ kết nối ngược nguồn, bảo vệ quá dòng ngõ ra, bảo vệ đột biến |
| Chỉ báo hoạt động | Đèn LED màu đỏ (chỉ báo ngõ ra) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +70 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Chấn động | 10 đến 55 Hz, biên độ kép 1,5 mm, XYZ mỗi hướng 2 giờ |
| Va đập | 1,000 m/s², XYZ mỗi hướng 3 lần |
| Vật liệu vỏ | PBT |
| Vật liệu bề mặt phát hiện | PBT |
| Trọng lượng | Khoảng 10 g |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















