Thông số kỹ thuật EQ-511T
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | EQ-511T |
| Mã số sản phẩm | EQ-511T |
| Tuân thủ quy định | ・Chỉ thị EMC : EN 60947-5-2 ・Chỉ thị RoHS |
| Phạm vi điều chỉnh | 0,2 đến 2,5 m 0,656 đến 8,202 ft (Lưu ý 1) Phạm vi có thể điều chỉnh là phạm vi cảm biến tối đa có thể được thiết lập bằng bộ điều chỉnh khoảng cách. Cảm biến cũng có thể phát hiện vật thể cách xa 0,1 m 0,328 ft hoặc xa hơn. (Lưu ý 2) Phạm vi có thể điều chỉnh, phạm vi cảm biến và độ trễ được chỉ định cho giấy trắng không bóng (200 x 200 mm 7,874 x 7,874 in ) làm vật thể. |
| Phạm vi cảm biến (ở khoảng cách cài đặt tối đa) | 0,1 đến 2,5 m 0,328 đến 8,202 ft (Lưu ý) Phạm vi có thể điều chỉnh, phạm vi cảm biến và độ trễ được chỉ định cho giấy trắng không bóng (200 x 200 mm 7,874 x 7,874 in ) làm đối tượng. |
| Độ trễ | Khoảng cách hoạt động 10% hoặc ít hơn (Lưu ý) Phạm vi có thể điều chỉnh, phạm vi cảm biến và độ trễ được chỉ định cho giấy trắng không bóng (200 x 200 mm 7,874 x 7,874 in) làm đối tượng. |
| Độ lặp lại (vuông góc với trục cảm biến) | 10 mm Lưu ý: Phạm vi điều chỉnh, phạm vi cảm biến, độ trễ và khả năng lặp lại được chỉ định cho giấy trắng không bóng (200 x 200 mm 7,874 x 7,874 in ) làm đối tượng. |
| Cung cấp hiệu điện thế | 12 đến 24 V DC ±10 % Độ gợn PP 10 % hoặc ít hơn |
| Công suất / Tiêu thụ dòng điện | 45 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor NPN cực góp hở – Dòng điện chìm tối đa: 100 mA – Điện áp áp dụng: 30 V DC trở xuống (giữa đầu ra và 0 V) - Điện áp dư: 1 V trở xuống (ở dòng điện chìm 100 mA), 0,4 V trở xuống (ở dòng điện chìm 16 mA) Transistor PNP cực góp hở – Dòng điện nguồn tối đa: 100 mA – Điện áp áp dụng: 30 V DC trở xuống (giữa đầu ra và +V) – Điện áp dư: 1 V trở xuống (ở dòng điện nguồn 100 mA), 0,4 V trở xuống (ở dòng điện nguồn 16 mA) |
| Đầu ra: Hoạt động đầu ra | Có thể chuyển đổi giữa Phát hiện-BẬT hoặc Phát hiện-TẮT |
| Đầu ra: Bảo vệ ngắn mạch | Hợp nhất |
| Thời gian đáp ứng | 2 ms hoặc ít hơn (tùy thuộc vào khoảng thời gian cài đặt bộ hẹn giờ) |
| Chỉ số hoạt động | Đèn LED màu cam (sáng lên khi đầu ra BẬT) |
| Chỉ số ổn định | Đèn LED xanh (sáng lên khi hoạt động ổn định) |
| Bộ điều chỉnh khoảng cách | Bộ điều chỉnh cơ học 2 vòng có đèn báo |
| Chế độ cảm biến | Có thể chuyển đổi chức năng BGS hoặc FGS |
| Chức năng hẹn giờ | Được tích hợp với bộ hẹn giờ BẬT-trễ/TẮT-trễ có thể thay đổi (0,1 đến 5 giây) |
| Chức năng ngăn ngừa nhiễu tự động | Đã tích hợp (Lưu ý) Lưu ý rằng việc phát hiện có thể không ổn định tùy thuộc vào điều kiện lắp đặt hoặc đối tượng cảm biến. Ở trạng thái sản phẩm này được lắp đặt, hãy đảm bảo kiểm tra hoạt động với đối tượng cảm biến thực tế. |
| Sự bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | –25 đến +55 ℃ –13 đến +131 ℉ (Không được phép ngưng tụ sương hoặc đóng băng), Bảo quản: –30 đến +70 ℃ –22 đến +158 ℉ |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85% RH, Lưu trữ: 35 đến 85% RH |
| Độ rọi xung quanh | Đèn sợi đốt: 3.000 Lx hoặc ít hơn ở mặt tiếp nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1.000 V AC trong một phút giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Vật liệu chống điện | 20 MOhm hoặc hơn, với megger 250 V DC giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 55 Hz, 1,5 mm 0,059 ở biên độ kép theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Chống sốc | Gia tốc 500 m/s2 ( khoảng 50 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Nguyên tố phát ra | Đèn LED hồng ngoại (Bước sóng phát xạ cực đại: 855 nm 0,034 mil , điều chế) |
| Phần tử nhận | Điốt quang 2 đoạn |
| Vật liệu | Vỏ: ABS Vỏ trước: Polycarbonate Vỏ màn hình: Polycarbonate |
| Phương pháp kết nối | Kết nối đầu cuối vặn vít |
| Cáp | Thích hợp cho cáp tròn φ9 đến φ11 mm φ0,354 đến φ0,433 in |
| Chiều dài cáp | Tổng chiều dài có thể lên tới 100 m ( 328.084 ft) với cáp cabtyre 0,3 mm2 trở lên. |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh: khoảng 85 g. |
| Phụ kiện | Tua vít điều chỉnh: 1 cái. |
Kích thước EQ-511T

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















