Thông số kỹ thuật EQ-34-PN
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | EQ-34-PN |
| Mã số sản phẩm | EQ-34-PN |
| Tuân thủ quy định | Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS |
| Phạm vi điều chỉnh | 0,2 đến 2 m 0,656 đến 6,562 ft (Lưu ý) Phạm vi có thể điều chỉnh là phạm vi cảm biến tối đa có thể được thiết lập bằng bộ điều chỉnh. Cảm biến có thể phát hiện vật thể cách xa 0,1 m 0,328 ft hoặc xa hơn. |
| Phạm vi cảm biến (với giấy trắng không bóng ở khoảng cách cài đặt 2 m 6.562 ft) | 0,1 đến 2 m 0,328 đến 6,562 ft |
| Độ trễ | Khoảng cách vận hành 10% hoặc ít hơn (Với giấy trắng không bóng) |
| Khả năng lặp lại | Dọc theo trục cảm biến: 10 mm 0,394 in hoặc nhỏ hơn, Vuông góc với trục cảm biến: 1 mm 0,039 in hoặc nhỏ hơn (với giấy trắng không bóng) |
| Cung cấp hiệu điện thế | 10 đến 30 V DC Ripple PP 10% hoặc ít hơn |
| Mức tiêu thụ hiện tại | 55 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor PNP cực thu hở – Dòng điện nguồn tối đa: 100 mA – Điện áp áp dụng: 30 V DC trở xuống (giữa đầu ra và + V) – Điện áp dư: 1 V trở xuống (ở dòng điện nguồn 100 mA), 0,4 V trở xuống (ở dòng điện nguồn 16 mA) |
| Đầu ra: Thể loại sử dụng | DC-12 hoặc DC-13 |
| Đầu ra: Hoạt động đầu ra | Có thể chuyển đổi giữa Phát hiện-BẬT hoặc Phát hiện-TẮT |
| Đầu ra: Bảo vệ ngắn mạch | Hợp nhất |
| Thời gian đáp ứng | 2 ms hoặc ít hơn |
| Chỉ số hoạt động | Đèn LED màu đỏ (sáng lên khi đầu ra BẬT) |
| Chỉ số ổn định | Đèn LED màu xanh lá cây (sáng lên khi nhận được ánh sáng ổn định hoặc trong điều kiện bóng tối ổn định) |
| Bộ điều chỉnh khoảng cách | Bộ điều chỉnh cơ học 2 vòng có con trỏ |
| Chức năng ngăn ngừa nhiễu tự động | Đã tích hợp (Lưu ý) Phát hiện có thể trở nên không ổn định tùy thuộc vào điều kiện cài đặt hoặc đối tượng cảm biến. Sau khi thiết lập sản phẩm này, hãy đảm bảo kiểm tra các hoạt động bằng cách sử dụng đối tượng cảm biến thực tế. |
| Mức độ ô nhiễm | 3 (Môi trường công nghiệp) |
| Sự bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -20 đến +55 ℃ -4 đến +131 ℉ (Không được phép ngưng tụ sương hoặc đóng băng), Bảo quản: -25 đến +70 ℃ -13 đến +158 ℉ |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85% RH, Lưu trữ: 35 đến 85% RH |
| Độ rọi xung quanh | Ánh sáng sợi đốt: 3.000 ℓx hoặc ít hơn ở mặt tiếp nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1.000 V AC trong một phút giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Vật liệu chống điện | 20 MOhm hoặc hơn, với megger 250 V giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 55 Hz, 1,5 mm 0,059 ở biên độ kép (tối đa 10 G) theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Chống sốc | Gia tốc 500 m/s2 ( khoảng 50 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Nguyên tố phát ra | Đèn LED hồng ngoại (Bước sóng phát xạ cực đại: 880 nm 0,035 mil , điều chế) |
| Vật liệu | Vỏ bọc: Polyalylate và Polyethylene terephthalate Ống kính: Polyalylate |
| Cáp | Cáp cabtyre 0,3 mm 2 3 lõi, dài 2 m 6,562 ft |
| Mở rộng cáp | Có thể kéo dài tối đa tới 100 m 328.084 ft bằng cáp có đường kính 0,3 mm2 trở lên. |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh: khoảng 150 g Trọng lượng tổng: khoảng 200 g |
| Phụ kiện | Tua vít điều chỉnh: 1 cái. |
Kích thước EQ-34-PN

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















