Thông số kỹ thuật PM-L24
| Hạng mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PM-L24 |
| Số phần | PM-L24 |
| Phạm vi cảm biến | 5 mm (cố định) |
| Vật thể cảm biến nhỏ nhất | 0.8 x 1.8 mm (vật thể mờ đục) |
| Độ trễ | 0.05 mm hoặc ít hơn |
| Độ lặp lại | 0.03 mm hoặc ít hơn |
| Điện áp cung cấp | 5 đến 24 V DC ± 10 %, Ripple P-P 10 % hoặc ít hơn |
| Tiêu thụ dòng điện | 15 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor NPN mở-collector |
| Dòng điện tối đa | 50 mA |
| Điện áp áp dụng | 30 V DC hoặc ít hơn (giữa đầu ra và 0 V) |
| Điện áp dư | 0.7 V hoặc ít hơn (tại dòng điện tối đa 50 mA), 0.4 V hoặc ít hơn (tại dòng điện tối đa 16 mA) |
| Hoạt động đầu ra | Tích hợp với 2 đầu ra: Light-ON / Dark-ON |
| Thời gian phản hồi | Khi nhận ánh sáng: 20 μs hoặc ít hơn, khi ngắt ánh sáng: 100 μs hoặc ít hơn (Tần số phản hồi: 1 kHz hoặc hơn) |
| Đèn báo hoạt động | Đèn LED đỏ (sáng lên khi nhận ánh sáng) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +55 độ C (không có ngưng tụ hoặc đóng băng), Lưu trữ: -30 đến +80 độ C |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85 % RH, Lưu trữ: 35 đến 85 % RH |
| Ánh sáng môi trường | Đèn huỳnh quang: 1,000 lx tại mặt nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1,000 V AC trong một phút giữa tất cả các cực nguồn và vỏ bọc |
| Kháng cách điện | 50 MOhm hoặc hơn với 250 V DC megger giữa tất cả các cực nguồn và vỏ bọc |
| Khả năng chịu rung | Tần số 10 đến 2,000 Hz, biên độ 1.5 mm theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Khả năng chịu sốc | Gia tốc 15,000 m/s² (khoảng 1,500 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Phần tử phát sáng | Đèn LED hồng ngoại (Bước sóng phát xạ đỉnh: 940 nm) |
| Vật liệu | Vỏ bọc: PBT, Nắp khe: Polycarbonate |
| Cáp | Cáp cabtyre 0.09 mm² 4 lõi, dài 1 m |
| Chiều dài dây nối | Kéo dài lên đến tổng cộng 100 m với cáp 0.3 mm² hoặc hơn |
| Trọng lượng | Trọng lượng tịnh: khoảng 10 g |
Kích thước PM-L24

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















