Thông số kỹ thuật E5ED-RX4D6M-000 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E5ED-RX4D6M-000 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển E5ED-RX4D6M-000 series E5_D OMRON |
| Kích thước | 1/8 DIN (96 x 48 mm) |
| Chức năng | Điều khiển BẬT/TẮT, điều khiển PID |
| Số vòng điều khiển | Không có văn bản nào được cung cấp để dịch. Vui lòng cung cấp văn bản “1” cần dịch. |
| Loại ngõ vào nhiệt độ | B, C (WRe5-26), E, J, JPt100, K, L, N, P (PLII), Pt100, R, S, T, U |
| Loại ngõ vào tuyến tính tương tự | 0 đến 10 V, 0 đến 20 mA, 0 đến 5 V, 1 đến 5 V, 4 đến 20 mA |
| Khoảng nhiệt độ | -200 đến 2300 °C |
| Số lượng ngõ vào sự kiện | Không có gì để dịch. |
| Số lượng đầu ra báo động | Bốn |
| Điện áp cung cấp AC | 20,4-26,4 V |
| Điện áp cung cấp một chiều | 20,4-26,4 V |
| Điều khiển đầu ra | Rơle |
| Loại đầu nối | Vít |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E5ED-RX4D6M-000

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















