Thông số kỹ thuật E5ED-CX4ABM-004
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 100…240VAC |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởi |
| Phương pháp điều khiển | 2-PID control, ON-OFF control |
| Loại đầu vào cảm biến | B, C, E, J, JPt 100Ω, K, L, N, PL2, Pt 100Ω, R, S, T, U, W, 0…10[…] |
| Loại ngõ ra điều khiển | Linear current output |
| Số ngõ ra điều khiển | 1 |
| Phụ kiện đi kèm | Flush mounting bracket, Terminal cover, Waterproof packing |
| Phụ kiện mua rời | Communications conversion cable: E58-CIFQ2-E, USB-serial conversion ca[…] |
| Loại | Điều khiển kĩ thuật số |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD |
| Số kí tự hiển thị | 4 |
| Chiều cao kí tự (Giá trị đo) | 18mm |
| Số kênh | 1 |
| Dải nhiệt độ | 0…100ºC, 0…120ºC, 0…1300ºC, 0…165ºC, 0…1700ºC, 0…1800ºC, 0[…] |
| Số đầu vào cảm biến | 1 |
| Số ngõ ra phụ | 4 |
| Loại ngõ ra phụ | Relay output |
| Số ngõ vào phụ | 2 |
| Kiểu ngõ vào phụ | Contact input, Non-contact input |
| Truyền thông | RS-485 |
| Chức năng | Adaptive control, 100% AT, 40% AT, Ambient temperature monitor, Automa[…] |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp phẳng |
| Kích thước lỗ lắp đặt | W45xH92mm |
| Kiểu kết nối | Kẹp vít |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng) | -10…55°C, -25…70°C |
| Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ) | 25…85%, 90% or less |
| Khối lượng tương đối | 210g |
| Chiều rộng tổng thể | 48mm |
| Chiều cao tổng thể | 96mm |
| Chiều sâu tổng thể | 71.4mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP00, IP20, IP66 |
| Tiêu chuẩn | CSA, UL, CE, KC |
Kích thước E5ED-CX4ABM-004

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















