Thông số kỹ thuật E5EN-HAA2HBMD-500 24VAC/DC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E5EN-HAA2HBMD-500 24VAC/DC |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển E5EN-HAA2HBMD-500 24VAC/DC, dòng sản phẩm Omron |
| Kích thước | 1/8 DIN (96 x 48 mm) |
| Chức năng | Báo động HB/HS cho thiết bị sưởi 1 pha, điều khiển bật/tắt, điều khiển PID |
| Số vòng điều khiển | Vui lòng cung cấp text “1” cần dịch. |
| Loại ngõ vào nhiệt độ | B, C (WRe5-26), E, J, JPt100, K, L, N, P (PLII), Pt100, R, S, T, U |
| Loại ngõ vào tương tự tuyến tính | 0 đến 10 V, 0 đến 20 mA, 0 đến 5 V, 1 đến 5 V, 4 đến 20 mA |
| Khoảng nhiệt độ | -200 đến 2300 °C |
| Số lượng ngõ vào sự kiện | Hai |
| Số lượng đầu ra báo động | Hai |
| Điện áp cung cấp AC | 20,4-26,4 V |
| Điện áp cung cấp một chiều | 20,4-26,4 V |
| Điều khiển đầu ra | Dòng tuyến tính, Điện áp tuyến tính, Rơle, xung điện áp |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E5EN-HAA2HBMD-500 24VAC/DC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















