Thông số kỹ thuật E5EN-HPRR2BM-500 100-240 VAC
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
| Kích thước | 1/8 DIN (96 x 48 mm) |
| Chức năng | Điều khiển ON/OFF, Điều khiển PID, Điều khiển tỷ lệ vị trí |
| Số vòng điều khiển | 1 |
| Loại đầu vào nhiệt độ | B, C (WRe5-26), E, J, JPt100, K, L, N, P (PLII), Pt100, R, S, T, U |
| Loại đầu vào analog tuyến tính | 0 đến 10 V, 0 đến 20 mA, 0 đến 5 V, 1 đến 5 V, 4 đến 20 mA |
| Phạm vi nhiệt độ | -200 đến 2300 °C |
| Số đầu vào sự kiện | 2 |
| Số đầu ra báo động | 2 |
| Điện áp cung cấp AC | 100-240 V |
| Đầu ra điều khiển | 2 Rơ le |
| Cổng kết nối | Screw (vít) |
Kích thước E5EN-HPRR2BM-500 100-240 VAC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















