Thông số kỹ thuật E5CN-HC2M-500 100-240 VAC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E5CN-HC2M-500 100-240 VAC |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển E5CN-HC2M-500 dòng sản phẩm 100-240 VAC OMRON |
| Kích thước | 1/16 DIN (48 x 48 mm) |
| Chức năng | Bật/Tắt, Điều khiển PID |
| Số vòng điều khiển | Vui lòng cung cấp đoạn text “1” cần dịch. |
| Kiểu đầu vào nhiệt độ | B, C (WRe5-26), E, J, JPt100, K, L, N, P (PLII), Pt100, R, S, T, U |
| Đầu vào tuyến tính kiểu tương tự | 0 đến 10 V, 0 đến 20 mA, 0 đến 5 V, 1 đến 5 V, 4 đến 20 mA |
| Khoảng nhiệt độ | -200 đến 2300 °C |
| Số lượng ngõ vào sự kiện | Hai |
| Số lượng đầu ra báo động | Hai |
| Điện áp cung cấp AC | 100-240 V |
| Điều khiển đầu ra | Dòng điện tuyến tính |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E5CN-HC2M-500 100-240 VAC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















