Thông số kỹ thuật E5CB-Q1P 100-240 VAC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E5CB-Q1P 100-240 VAC |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển Omron E5CB-Q1P series E5CB, điện áp 100-240 VAC |
| Kích thước | 1/16 DIN (48 x 48 mm) |
| Chức năng | Điều khiển BẬT/TẮT, điều khiển PID |
| Số vòng điều khiển | Vui lòng cung cấp văn bản “1” cần dịch. |
| Loại đầu vào nhiệt độ | Cảm biến nhiệt độ Pt100 |
| Khoảng nhiệt độ | -200 đến 1700 °C |
| Số lượng ngõ vào sự kiện | Không có gì để dịch. |
| Số lượng đầu ra báo động | Không có văn bản cần dịch được cung cấp. Vui lòng cung cấp văn bản “1” để tôi có thể dịch. |
| Điện áp cung cấp AC | 100-240 V |
| Điều khiển đầu ra | xung điện áp |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E5CB-Q1P 100-240 VAC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















