Thông số kỹ thuật E5CST-Q1KJ
| Phân loại | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại cảm biến | Nhiệt độ |
| Mô hình | E5CST-Q1KJ |
| Điện áp cung cấp điện | 100 đến 240 VAC, 50/60 Hz |
| Dải nhiệt độ | 0 đến 999°C (với cảm biến K) |
| Độ chính xác | ±0.5% toàn thang đo hoặc ±1°C (Lớn hơn) |
| Tần số phản hồi | 0.5 s |
| Phương pháp điều khiển | PID, ON/OFF |
| Chế độ đầu ra | Relay |
| Điện áp tiếp điểm relay | 250 VAC, 30 VDC |
| Dòng điện tiếp điểm relay | 5 A tại 250 VAC (tải trở) |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10 đến 55°C (không ngưng tụ) |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -25 đến 65°C (không ngưng tụ) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 25% đến 85% RH |
| Độ ẩm môi trường lưu trữ | 25% đến 85% RH |
| Chống rung | 10 đến 55 Hz, 0.75 mm biên độ kép |
| Chống sốc | 100 m/s² (10 G) |
| Kích thước | 48 x 48 x 90 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 200 g |
| Cấp độ bảo vệ | IP50 (mặt trước), IP20 (phía sau) |
| Phụ kiện | Hướng dẫn sử dụng, Khung lắp đặt |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















