Thông số kỹ thuật E5CC-CX3D5M-004 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E5CC-CX3D5M-004 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển E5CC-CX3D5M-004 series E5_C OMRON |
| Kích thước | 1/16 DIN (48 x 48 mm) |
| Chức năng | Điều khiển BẬT/TẮT, điều khiển PID |
| Số vòng điều khiển | Không có văn bản nào được cung cấp để dịch. Vui lòng cung cấp văn bản “1” cần dịch. |
| Loại đầu vào nhiệt độ | B, C (WRe5-26), E, J, JPt100, K, L, N, P (PLII), Pt100, R, S, T, U |
| Đầu vào tuyến tính kiểu tương tự | 0 đến 10 V, 0 đến 20 mA, 0 đến 5 V, 1 đến 5 V, 4 đến 20 mA |
| Khoảng nhiệt độ | -200 đến 2300 °C |
| Số lượng ngõ vào sự kiện | Hai |
| Số lượng đầu ra báo động | Ba |
| Điện áp cung cấp AC | 20,4-26,4 V |
| Điện áp cung cấp một chiều | 20,4-26,4 V |
| Điều khiển đầu ra | Dòng điện tuyến tính |
| Cổng giao tiếp | Cổng nối tiếp RS-485 |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E5CC-CX3D5M-004

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















