Thông số kỹ thuật E5CC-RX2ASM-802
| Đặc tính Sản phẩm | Thuộc tính giá trị |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Omron |
| Danh mục Sản phẩm: | Bộ điều khiển nhiệt độ |
| Số lượng đầu vào: | 1 Input |
| Số lượng đầu ra: | 3 Output |
| Loại đầu vào: | RTD, Thermocouple |
| Loại đầu ra: | Relay |
| Kiểu gắn: | Panel Mount |
| Điện áp cấp nguồn – Tối thiểu: | 100 VAC |
| Điện áp cấp nguồn – Tối đa: | 240 VAC |
| Kích cỡ: | 48 mm x 48 mm |
| Chỉ số IP: | IP66 |
| Kiểu chấm dứt: | Screw |
| Loại màn hình: | 11-Segment, 4-Digit |
| Nhiệt độ làm việc tối thiểu: | -200°C |
| Nhiệt độ làm việc tối đa: | +2300°C |
| Nhãn hiệu: | Omron Automation and Safety |
| Loại sản phẩm: | Temperature Controllers |
| Danh mục phụ: | Controllers |
| Loại: | Digital Temperature Controller |
| Mã Bí danh: | E5CCRX2ASM802 |
Kích thước E5CC-RX2ASM-802

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















