Thông số kỹ thuật E5CC-RX2ASM-852
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Màu vỏ | Đen |
| Đầu ra điều khiển | Relay output |
| Chế độ điều khiển | Chuẩn hoặc gia nhiệt/làm mát |
| Số lượng đầu ra phụ | 1 |
| Phát hiện hư hỏng bộ gia nhiệt, lỗi SSR và quá dòng bộ gia nhiệt | — |
| Số lượng đầu vào sự kiện | — |
| Đầu ra chuyển đổi | — |
| Giao tiếp | RS-232C |
| Model trước | Đầu vào cặp nhiệt điện, –; Đầu vào nhiệt điện trở, — |
| Kích thước model | Bộ điều khiển nhiệt độ cơ bản 48 x 24 mm |
| Độ chính xác hiển thị | Đầu vào cặp nhiệt điện: ±0.3% PV, Đầu vào Pt: ±0.2% PV, Đầu vào Analog: ±0.2% FS |
| Chức năng hiển thị trạng thái | Chức năng hiển thị trạng thái PV/SV với sự thay đổi tự động |
| Chức năng bảo trì phòng ngừa | Đếm ON/OFF của đầu ra điều khiển |
| Chuyển đổi màu hiển thị | Chuyển đổi giữa ba màu hiển thị PV |
| Tương thích phần mềm | Tương thích với CX-Thermo phiên bản 4.2 hoặc cao hơn |
| Loại hiển thị | Màn hình hiển thị 11 đoạn |
| Đầu ra báo động | Có sẵn 1 hoặc 2 đầu ra báo động |
| Phương pháp cảm biến | Throughbeam |
| Vật liệu vỏ | Polybutylene terephthalate |
| Vật liệu vỏ bọc | PVC |
| Phương pháp kết nối | Cáp đã được nối sẵn (2 m) |
| Khoảng cách cảm biến | 0.2 đến 3 m |
| Đầu ra | PNP |
| Tuân thủ các tiêu chuẩn an toàn quốc tế | Có |
| Kích thước | 96 x 96mm |
| Thể loại nguồn điện | AC100 ~ 240V |
| Màu vỏ ngoài | Đen |
| Đầu ra điều khiển 1 | SSR tích hợp |
| Đầu ra điều khiển 2 | SSR tích hợp |
| Chế độ điều khiển | Chuẩn hoặc gia nhiệt/làm mát |
| Số điểm đầu ra phụ | 2 điểm |
| Phát hiện lỗi SSR | Chức năng phát hiện cho bộ gia nhiệt một pha |
| Số điểm nhập sự kiện | 2 |
| Đầu ra chuyển đổi | – |
| SP từ xa | 4 đến 20mA đầu vào |
| Giao tiếp | – |
| Độ phân giải và hiệu suất | Độ phân giải cao, tốc độ cao và đầu vào chính xác cao |
| Tính năng trạng thái PV/SV | Hiển thị trạng thái tự động/thủ công, RUN/STOP, báo động |
| Tương thích phần mềm | Phần mềm CX-Thermo Ver.4.0 (logic AND/OR và độ trễ) |
| Chức năng đếm ON/OFF đầu ra điều khiển | Chức năng đếm số lần để dự đoán lỗi relay nội bộ |
| Loại tỷ lệ vị trí | Có |
Kích thước E5CC-RX2ASM-852

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















