Thông số kỹ thuật E5CD-QX2DBM-002 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E5CD-QX2DBM-002 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển E5CD-QX2DBM-002 series E5_D OMRON |
| Kích thước | 1/16 DIN (48 x 48 mm) |
| Chức năng | Cảnh báo HB/HS cho thiết bị đốt nóng 1 pha, Phát hiện cháy thiết bị đốt nóng, Điều khiển BẬT/TẮT, Điều khiển PID |
| Số vòng điều khiển | Vui lòng cung cấp đoạn text “1” cần dịch. |
| Loại đầu vào nhiệt độ | B, C (WRe5-26), E, J, JPt100, K, L, N, P (PLII), Pt100, R, S, T, U |
| Đầu vào tuyến tính kiểu analog | 0 đến 10 V, 0 đến 20 mA, 0 đến 5 V, 1 đến 5 V, 4 đến 20 mA |
| Khoảng nhiệt độ | -200 đến 2300 °C |
| Số lượng ngõ vào sự kiện | Không có gì để dịch. |
| Số lượng đầu ra báo động | Hai |
| Điện áp cung cấp AC | 20,4-26,4 V |
| Điện áp cung cấp một chiều | 20,4-26,4 V |
| Điều khiển đầu ra | xung điện áp |
| Cổng giao tiếp | Cổng nối tiếp RS-485 |
| Loại đầu cuối | Cắm đẩy |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E5CD-QX2DBM-002

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















