Thông số kỹ thuật E50S8-60-3-V-24-CR
| Tính năng | Chi tiết |
| Nguồn cấp | 12…24VDC |
| Hình dạng | Loại trục |
| Độ phân giải | 60 xung/vòng |
| Số pha đầu ra | A,B,Z phase |
| Loại đầu ra | Voltage output (NPN output) |
| Phụ kiện đi kèm | Bu lông, Giá đỡ, Khớp nối |
| Phụ kiện mua rời | Connection cable: CID6S-10, Connection cable: CID6S-15, Connection cable: CID6S-2, Connection cable: CID6S-5 |
| Loại | Phát xung tương đối |
| Đường kính trục | 8mm |
| Đường kính thân | 50mm |
| Tần số đáp ứng lớn nhất | 300kHz |
| Tốc độ cho phép lớn nhất | 5000rpm |
| Chiều quay | Clockwise |
| Giao diện truyền thông | No |
| Kiểu kết nối | Giắc cắm |
| Chiều dài cáp | No |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10…70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…85% |
| Khối lượng tương đối | 180g |
| Đường kính tổng thể | 50mm |
| Chiều dài tổng thể | 80.7mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC |
Kích thước E50S8-60-3-V-24-CR

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















