Thông số kỹ thuật E50S8-3-T-24
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Bộ mã hóa vòng quay (Encoder) |
| Model | E50S8-3-T-24 |
| Đường kính trục | 8 mm |
| Độ phân giải (Số xung/vòng) | 3 |
| Loại ngõ ra | Totem pole |
| Điện áp nguồn cấp | 12-24 VDC ±5% |
| Dòng tiêu thụ | 80 mA max. |
| Tần số đáp ứng | 3 kHz max. |
| Phương pháp kết nối | Dây dẫn |
| Cấp bảo vệ | IP50 |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 đến 70 °C |
| Nhiệt độ bảo quản | -25 đến 85 °C |
| Độ ẩm hoạt động | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Mô-men khởi động | 1.5 mN.m max. |
| Tải trọng trục hướng tâm | 30 N |
| Tải trọng trục dọc trục | 20 N |
| Vật liệu vỏ | Nhôm |
| Khối lượng | Khoảng 150g |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















