Thông số kỹ thuật E50S8-200-6-L-5-CR
| Tính năng | Giá trị |
| Nguồn cấp | 5 VDC |
| Độ phân giải | 200 xung/vòng |
| Số pha đầu ra | A, A-, B, B-, Z, Z- phase |
| Loại đầu ra | Line-driver output (TTL) |
| Đường kính trục | 8mm |
| Đường kính thân | 50mm |
| Tần số đáp ứng lớn nhất | 300kHz |
| Tốc độ cho phép lớn nhất | 5000rpm |
| Chiều quay | Clockwise |
| Kiểu kết nối | Giắc cắm |
| Chiều dài cáp | No (Cần mua rời) |
| Nhiệt độ hoạt động | -10…70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…85% |
| Khối lượng | 180g |
| Đường kính tổng thể | 50mm |
| Chiều dài tổng thể | 80.7mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Tiêu chuẩn | EAC |
Kích thước E50S8-200-6-L-5-CR

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















