Thông số kỹ thuật E50S8-20-3-T-24-CR
| Tính năng | Chi tiết |
| Nguồn cấp | 12…24VDC |
| Hình dạng | Loại trục |
| Độ phân giải | 20 xung/vòng |
| Số pha đầu ra | A, B, Z pha |
| Loại đầu ra | Totem pole output |
| Phụ kiện đi kèm | Bu lông, Giá đỡ, Khớp nối |
| Phụ kiện mua rời | Connection cable: CID6S-10, CID6S-15, CID6S-2, CID6S-5 |
| Loại | Phát xung tương đối |
| Đường kính trục | 8mm |
| Đường kính thân | 50mm |
| Tần số đáp ứng lớn nhất | 300kHz |
| Tốc độ cho phép lớn nhất | 5000 rpm |
| Chiều quay | Clockwise (Chiều kim đồng hồ) |
| Giao diện truyền thông | Không có |
| Kiểu kết nối | Giắc cắm |
| Chiều dài cáp | Không có |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -10°C đến 70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35% đến 85% |
| Khối lượng tương đối | 180g |
| Đường kính tổng thể | 50mm |
| Chiều dài tổng thể | 80.7mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC |
Kích thước E50S8-20-3-T-24-CR

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















