Thông số kỹ thuật D5B-1511
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu tác động | Flexible rod: Cat whisker (Spring wire) |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | SPST (1NO) |
| Công suất tiếp điểm đầu ra (tải điện trở) | 1mA at 5VDC, 30mA at 30VDC |
| Lực tác động (Lực tác động tối đa) | 0.05N |
| Phụ kiện đi kèm | No |
| Phụ kiện mua rời | No |
| Loại | Công tắc cảm ứng |
| Hướng tác động | Any direction except the axial direction |
| Kiểu hiển thị | No |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Cách lắp đặt | Lắp xuyên lỗ |
| Lỗ lắp đặt | D10mm |
| Khoảng cách di chuyển của điểm tác động | 14mm |
| Thông số tính năng | Hành động chậm |
| Môi trường làm việc | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -10…70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…95% |
| Khối lượng tương đối | 31g |
| Chiều rộng tổng thể | 18mm |
| Chiều cao tổng thể | 107.75mm |
| Chiều sâu tổng thể | 111.1mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















