Thông số kỹ thuật D5A-8515-K
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu tác động | Pin plunger |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | PNP |
| Công suất tiếp điểm đầu ra (tải điện trở) | 100mA at 24VDC |
| Lực tác động (Lực tác động tối đa) | 3.93N |
| Chiều rộng thân | 45mm |
| Phụ kiện đi kèm | Connector cable 5 m |
| Phụ kiện mua rời | No |
| Loại | Công tắc vi mô |
| Hướng tác động | Axial direction |
| Kiểu hiển thị | LED |
| Phương pháp kết nối | Giắc cắm |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Khoảng cách di chuyển của điểm tác động | 1mm |
| Khoảng cách khi vượt quá giới hạn | 5mm |
| Thông số tính năng | Độ chính xác cao |
| Môi trường làm việc | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -20…75°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…85% |
| Chiều rộng tổng thể | 30mm |
| Chiều sâu tổng thể | 16mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















