Thông số kỹ thuật D4C-3342
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu tác động | Roller plunger |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | SPDT |
| Công suất tiếp điểm đầu ra (tải điện trở) | 4A at 30VDC |
| Chiều rộng thân | 34mm |
| Chiều sâu thân | 16mm |
| Phụ kiện đi kèm | No |
| Phụ kiện mua rời | Cable model: XS2F-D421-D80-F, Cable model: XS2F-D421-G80-F, Head (withactuator): D4C-0002[…] |
| Loại | Công tắc loại thẳng đứng |
| Hướng tác động | Axial direction |
| Kiểu hiển thị | LED |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Vật liệu thân vỏ | Stainless steel |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Thông số tính năng | Đang cập nhật |
| Môi trường làm việc | Chống nước, Chống dầu |
| Nhiệt độ môi trường | -10…70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…95% |
| Khối lượng tương đối | 540g |
| Chiều rộng tổng thể | 34mm |
| Chiều sâu tổng thể | 16mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CCC, CE, CSA, TÜV, UL |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















