Thông số kỹ thuật D4A-2511N
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu tác động | Adjustable plunger |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | DPDT |
| Công suất tiếp điểm đầu ra (tải điện trở) | 0.2A at 250VDC, 5A at 125VAC |
| Lực tác động (Lực tác động tối đa) | 17.65N |
| Chiều rộng thân | 42mm |
| Chiều cao thân | 75.5mm |
| Chiều sâu thân | 44mm |
| Phụ kiện đi kèm | No |
| Phụ kiện mua rời | Head: D4A-0001N, Head: D4A-0002N, Head: D4A-0003N, Head: D4A-0005N, Head: D4A-0006N, Head: D4A-0007-HN, Head: D4A-0007-VN, Head: D4A-0008N, Head: D4A-0009N, Head: D4A-0010N, Head: D4A-0011N, Head: D4A-0012N, Head: D4A-0014N, Head: D4A-0015N, Head: D4A-0016N, Head: D4A-0017N, Head: D4A-0018N, Receptacle box: D4A-1000N, Receptacle box: D4A-2000N, Receptacle box: D4A-3000N, Receptacle box: D4A-4000N, Switch box: D4A-0100N, Switch box: D4A-0300N, Switch box: D4A-0500N, Switch box: D4A-0700N, Switch box: D4A-0900N, Switch box: D4A-0E00N, Switch box: D4A-0L00N, Switch box: D4A-0P00N[…] |
| Loại | Công tắc loại thẳng đứng |
| Hướng tác động | Axial direction |
| Kiểu hiển thị | No |
| Phương pháp kết nối | Bắt vít |
| Kích thước ống dẫn cáp | 1/2-14NPT |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Khoảng cách di chuyển của điểm tác động | 1.6mm |
| Khoảng cách khi vượt quá giới hạn | 5.1mm |
| Thông số tính năng | Hành động nhanh |
| Môi trường làm việc | Chống nước, Chống hóa chất |
| Nhiệt độ môi trường | -40…100°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…95% |
| Chiều rộng tổng thể | 42mm |
| Chiều sâu tổng thể | 44mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67, NEMA 1, NEMA 12, NEMA 13, NEMA 2, NEMA 3, NEMA 4X, NEMA 5, NEMA6P[…] |
| Tiêu chuẩn | CCC, CSA, UL |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















