Thông số kỹ thuật D2FW-G273M
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kiểu tác động | Bent hinge lever |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | SPST (1NO) |
| Công suất tiếp điểm đầu ra (tải điện trở) | 1A at 30VDC |
| Lực tác động (Lực tác động tối đa) | 2.45N |
| Chiều rộng thân | 23.5mm |
| Chiều cao thân | 13.5mm |
| Chiều sâu thân | 12mm |
| Phụ kiện đi kèm | No |
| Phụ kiện mua rời | No |
| Loại | Công tắc vi mô |
| Kiểu hiển thị | No |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Khoảng cách khi vượt quá giới hạn | 1mm |
| Thông số tính năng | Pít-tông kín |
| Môi trường làm việc | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -40…85°C |
| Độ ẩm môi trường | 95% max. |
| Chiều cao tổng thể | 29mm |
| Chiều sâu tổng thể | 12mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CSA, IEC, RoHS, UL |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















