Thông số kỹ thuật CT7631
| Dòng điện đo định mức | 100 Ampe AC/DC |
|---|---|
| Dòng điện đo tối đa | 100 Ampe (yêu cầu giảm dòng ở tần số nhất định) |
| Đỉnh dòng đầu vào cho phép tối đa | 150 Ampe đỉnh |
| Băng thông | DC đến 10 kHz (-3dB) (Khi sử dụng kết hợp với CM7290 hoặc CM7291: DC 3 Hz đến 1 kHz) |
| Độ chính xác pha điển hình | ±1.8 độ (DC < tần số ≤ 66 Hz) |
| Tốc độ đầu ra | 1 mV/Ampe |
| Điện áp định mức tối đa so với đất | AC/DC 600 V (CAT IV) |
| Đường kính lõi | φ 33 mm hoặc nhỏ hơn |
| Đầu nối đầu ra | HIOKI PL 14 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 65°C |
| Kích thước và khối lượng | 58 mm (Rộng) × 132 mm (Cao) × 18mm (Sâu), 250 g, Chiều dài cáp 2.5 m |
| Phụ kiện đi kèm | Không có |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















