Thông số kỹ thuật CT6875A
| Dòng điện định mức | 500 A AC/DC |
|---|---|
| Đầu vào cho phép tối đa | Trong phạm vi giảm định mức, lên đến ±1500 A đỉnh (giá trị thiết kế) cho phép ở 40°C trở xuống trong 20 ms trở xuống |
| Băng thông tần số | Biên độ: DC đến 2 MHz (CT6875A), DC đến 1.5 MHz (CT6875A-1) Pha: DC đến 1 MHz |
| Độ chính xác cơ bản | (DC, 45 Hz ≤ f ≤ 66 Hz) Biên độ: ±0,04 % đọc ±0,008 % toàn thang đo, Pha: ±0,08° |
| Tốc độ điện áp đầu ra | 4 mV / A định mức (Thiết bị này xuất điện áp AC+DC qua Bộ đơn vị cảm biến) |
| Điện áp đất định mức tối đa | 1000 V AC/DC (50/60 Hz, CAT III) |
| Đường kính lõi | φ 36 mm (1,42 inch) |
| Nhiệt độ hoạt động, độ ẩm | -40°C đến +85°C (-40°F đến 185°F), 80% RH trở xuống (không có hiện tượng ngưng tụ) |
| Nguồn cấp | Nguồn cấp thông qua Bộ phân tích công suất PW8001, PW6001, PW3390, Bộ đơn vị cảm biến CT9555, CT9556, CT9557, hoặc Bộ đơn vị dòng 3 kênh U8977 |
| Công suất định mức tối đa | 7 VA tối đa (ở 500 A/55 Hz) |
| Kích thước và khối lượng | 160 mm (6,30 inch) Rộng × 112 mm (4,41 inch) Cao × 50 mm (1,97 inch) Sâu, CT6875A: 850 g (30 oz), chiều dài cáp 3 m (9,84 ft), CT6875A-1: 1150 g (40,6 oz), chiều dài cáp 10 m (32,81 ft) |
| Phụ kiện đi kèm | Sách hướng dẫn sử dụng ×1, Vòng đánh dấu ×6, Cảnh báo vận hành ×1 |
| Mô hình tương thích | CT6875A |
|---|---|
| Bộ phân tích công suất PW8001, PW6001, PW3390 | Tốt |
| Bộ phân tích công suất 3390 | Lưu ý (Yêu cầu CT9901) |
| Bộ phân tích công suất dòng 3193 | Lưu ý (Yêu cầu CT9901) |
| Bộ đơn vị dòng 8971 | Lưu ý (Yêu cầu 9318, CT9901) |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















