Thông số kỹ thuật CT7636
| Dòng đo định mức | 600 A AC/DC |
|---|---|
| Dòng đo tối đa | 600 A (yêu cầu giảm công suất ở tần số nhất định) |
| Đỉnh đầu vào cho phép tối đa | 900 A đỉnh |
| Băng thông | DC đến 10 kHz (-3dB) (Khi sử dụng kết hợp với CM7290 hoặc CM7291: DC 3 Hz đến 1 kHz) |
| Độ chính xác pha điển hình | ±1.8 độ (DC < f ≤ 66 Hz) |
| Tốc độ đầu ra | 1 mV/A |
| Điện áp định mức tối đa so với đất | AC/DC 600 V (CAT IV) AC/DC 1000 V (CAT III) |
| Đường kính lõi | φ 33 mm (hoặc nhỏ hơn) |
| Đầu nối đầu ra | HIOKI PL 14 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 65°C (-13°F đến 149°F) |
| Kích thước và khối lượng | 64 mm (Rộng) × 160 mm (Cao) × 34 mm (Sâu), 320 g, Chiều dài cáp 2.5 m |
| Phụ kiện đi kèm | Không có |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















