Thông số kỹ thuật CT6863
| Dòng điện định mức | 200 A AC/DC |
|---|---|
| Đầu vào cho phép tối đa | 400 A hiệu dụng (yêu cầu giảm định mức) |
| Đặc tính tần số | Biên độ: DC đến 500 kHz Pha: DC đến 300 kHz |
| Độ chính xác biên độ và pha | DC ±0,05 % đọc ±0,01 % toàn thang đo (Pha: Không xác định) 16 Hz ≤ f ≤ 400 Hz ±0,05 % đọc ±0,01 % toàn thang đo (Pha: ±0,2°) Xác định đến 500 kHz |
| Điện áp đầu ra | 2 V / giá trị dòng điện định mức (Thiết bị này xuất điện áp AC+DC thông qua Bộ đơn vị cảm biến) |
| Điện áp tối đa cho phép với đất | AC/DC 1000 V (50/60 Hz, CAT III ) |
| Đường kính lõi | φ 24 mm (0,94 inch) |
| Nhiệt độ và độ ẩm hoạt động | -30°C đến +85°C (-22°F đến 185°F), 80% RH trở xuống (không có sự ngưng tụ) |
| Nguồn cấp | Nguồn được cấp thông qua Bộ phân tích công suất PW8001, PW6001, PW3390, Bộ đơn vị cảm biến CT9555, CT9556, CT9557, hoặc Bộ đơn vị dòng điện 3 kênh U8977 |
| Tiêu thụ điện năng | Tối đa 6 VA (ở 200 A/55 Hz, yêu cầu nguồn ±12 V) |
| Kích thước và khối lượng | 70 mm (2,76 inch)R × 100 mm (3,94 inch)C × 53 mm (2,09 inch)S, 350 g (12,3 oz), chiều dài dây: 3 m (9,84 ft) |
| Phụ kiện đi kèm | Hướng dẫn sử dụng ×1, Vòng đánh dấu ×6 |
| Các model tương thích | CT6863 (Sắp ngừng sản xuất) | CT6863-05 |
|---|---|---|
| Bộ phân tích công suất PW6001, PW3390 | △ (Yêu cầu CT9900) | OK |
| Bộ phân tích công suất 3390 | OK | △ (Yêu cầu CT9901) |
| Bộ kiểm tra công suất Dòng 3193 | OK | △ (Yêu cầu CT9901) |
| Bộ đơn vị dòng điện 8971 | △ (Yêu cầu 9318) | △ (Yêu cầu 9318, CT9901) |
| Bộ đơn vị F/V 8940 | △ (Yêu cầu 9318, 9705) | △ (Yêu cầu 9318, 9705, CT9901) |
| Bộ đơn vị dòng điện 3 kênh U8977 | △ (Yêu cầu CT9900) | OK |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















